GSO-SAMP.TK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Jackson_Peter

Đơn xin Vào SFPD  Empty Đơn xin Vào SFPD

Wed Sep 06, 2017 11:20 am
Vì mình thấy nhiều bạn không biết làm đơn nên mình sẽ làm thử một đơn cho các bạn xem thử.. Đừng ném đá nha Tri Night

( Thông tin về đời thật của bạn ) OOC : đang hiện làm mai đồ tại cần thơ nhà tôi rất nghèo nên tôi phải làm việc

Tên : Cao Minh Trí

Công việc:Làm Mai Đồ

Tính cách :Vui vẻ - hòa đồng...

( Thông tin nhân vật trong trò chơi ) IC : Tri_Night

Tên :T.Q.K hoặc còn gọi là Tri Night  ((các bạn lưu ý là không có dấu gạch ngang như trong game nhé Tri Night ))

Quốc tịch :San Andreas

Sống bao nhiêu năm :5 (( đây là cấp độ nhé Tri Night))

Công việc : Trucker

Kĩ năng : Lái xe bắn súng - Cover Backcup

Sở thích : Được đi bắt tội phạm nguy hiểm như những ông trùm ma túy và những tên khủng bố hay bắt cóc để giữ yên bình cho thành phố

Tiểu sử bản thân(8 đến 10 dòng): Tôi sinh ra và lớn lên ở thành phố Los Santos, một nơi yên bình và có những người hàng xóm tốt bụng luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi người. Năm tôi lên 15 thì mẹ tôi mắc phải căn bệnh ưng thư giai đoạn cuối nên đã qua đời. Sau khi tổ chức đám tang cho mẹ tôi xong thì có một băng đảng hoàng hoành. Bọn chúng cướp bóc tài sản và đập phá mọi nơi khi bọn chúng đi qua. Khi tôi lên 18 gia đình tôi không thể chịu nổi những việc bọn chúng làm nên đã chuyển nhà qua thành phố San Fierro, một thành phố cũng khá lớn, hiện đại. Khi vừa chuyển qua thành phố này sinh sống gia đình chúng tôi được các anh cảnh sát và hàng xóm giúp đỡ nhiệt tình vì biết hoàn cảnh của chúng tôi. Tôi luôn cảm thấy vui vẻ khi ở thành phố này và một thời gian sau đó tôi đã quyết định học thật giỏi để được làm cảnh sát. Nay tôi nộp đơn này đến tổ chức San Fierro Police Department mong giám đốc chấp nhận đơn của tôi. Tôi xin hết.
Kinh nghiệm :Đã được học

Tại sao bạn muốn tham gia tổ chức này :Tôi muốn là người có ích cho xã hội và giúp đỡ những gia đình có hoàn cảnh giống tôi.

Tại sao bạn nghĩ chúng tôi sẽ chọn bạn :Tôi tin là như vậy và vì tôi nghĩ mình sẽ có khả năng để tham gia tổ chức này.

Bạn đã đọc và đồng ý điều kiện trong sổ tay SFPD không ? :Vâng tôi đã đọc

Nếu bạn vi phạm bạn sẽ chịu hình phạt gì :Tôi xin chịu mọi hình phạt mà giám đốc đưa ra

Thông tin ((/thongtin F8)) : Phần này là các bạn phải gửi link lên vì mình chưa thể đưa link lên đây được nên sẽ Fix sau nhé Very Happy

Ký tên :
T.Q.K

Mong mấy bạn đừng copy đơn của mình để mình phát hiện thì từ chối vào Fact 2 tuần nhé Very Happy. Đơn dễ nhìn và tốt thì sẽ có cơ hội chấp nhận đơn cao nhé. Các bạn lưu ý phần thông tin F8 nhé - các bạn có thể đăng hình lên FB hoặc một trang Web nào đó và gửi link để chúng tôi có thể quản lí thông tin của bạn nhe Tri Night. Xin hết

Xem lý lịch thành viên
Mong Leader Refund tôi lại rank vì hôm qua Randy Rain kêu tôi qua San Firero rồi chuyển đơn vị
Mong Admin Duyệt sớm để em làm việc