GSO-SAMP.TK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
Marry_Hungg

Đơn xin việc làm FDSA tại server GSO-SAMP.TK Empty Đơn xin việc làm FDSA tại server GSO-SAMP.TK

Tue Sep 05, 2017 8:55 pm
Đơn Xin Việc
☼ Thông Tin IC ☼
Họ và tên: Marry_Hungg
Tuổi ( yêu cầu trên 25): 26

Địa chỉ: Los Santos

Quốc tịch: San Andreas
Thời gian sinh sống và làm việc ở San Andreas: 15
Bằng cấp ( Liên quan đến bác sỹ ): Bằng Cấp A

Đã từng tham gia tổ chức nào: Chưa
Tiền án tiền sự ( Có/Không ): Không
Mức án từng phải nhận ( Những gì bị cảnh sát thụ án ): Không
Lí do bạn muốn gia nhập và cống hiến cho tổ chức: cống hiến tổ chức , giúp tổ chức phát triển
Tiểu sử bản thân ( Ít nhất 300 từ ): Tôi tên là Marry_Hungg , được sinh ra và lớn lên tại Thành phố Los Santos. Gia đình tôi có 4 người , mẹ ; ba ; anh trai và tôi. Anh trai tôi là Trung_Worles anh ấy là một người tài giỏi bằng cấp nghề nghiệp rất nhiều, nên anh ấy xin việc rất dễ dàng , tôi rất muốn giống như anh ấy , giúp đở ba mẹ trong công việc để nuôi gia đình. Từ nhỏ , tôi được anh trai tôi dạy dổ , học hành. Năm 15 tuổi , tôi vào lớp 10 , thời gian đó tôi đã thích nghi với Cuộc sống bên ngoài. Vì có sự giúp đở của anh 2, tôi được vào Trường thầy , cô dạy giỏi nhất Los Santos. Khi tôi ra trường khoãn 19 tuổi , tôi được nhà Nước cho đi làm ngành bác sỹ. Sau 1 năm rưỡi học tập về công việc bác sỹ, tôi biết về Ngành Bác sỹ. Khi ra đội năm 21 tuổi , tôi được đi học Ngành bác sỹ. Sau 2 năm học hành chăm chỉ , tôi nhận được Bằng khen loại Giỏi về Ngành bác sỹ. Vì chưa đủ tiêu chuẩn vào Nghề Bác sỹ, nên tôi phải theo anh tôi làm việc. Năm 25 tuổi , anh trai tôi được Bầu cử vào Giám Đốc FDSA soạn SANNEWS, thế là tôi được anh cho làm nhân viên của bác sỹ , tôi vừa làm kiếm tiền vừa Học hành về Ngành Bác sỹ thêm để có cơ hội vào bác sỹ thực hiện ước mơ của mình.Cho đến ngày hôm nay , nghe tin FDSA Los Santos tuyển nhân lực, tôi lấy hết niềm đam mê ; ước mơ của mình để làm hồ sơ này. Hy vọng rằng , những người có thẳm quyền chấp nhấn để tôi được Phục vụ cho mọi người và đất nước. Xin trân thành cảm ơn.